Khai giảng lớp bồi dưỡng Ngạch chuyên viên chính khóa 5
Sáng ngày 19/4/2016, Trường Chính trị tỉnh Bình Dương phối hợp với Sở Nội vụ tổ chức khai giảng lớp Bồi dưỡng ngạch chuyên viên chính khóa 5.
Đến dự lễ khai giảng, đại diện Sở Nội vụ có đồng chí Ngô Viết Hạnh - Trưởng phòng Đào tạo - Biên chế thuộc Sở Nội vụ tỉnh Bình Dương.
Hội nghị cán bộ - viên chức Trường Chính trị Bình Dương
Thực hiện Nghị định 04/2015/NĐ-CP ngày 09/01/2015 của Chính phủ về việc thực hiện Quy chế dân chủ trong hoạt động của cơ quan hành chính Nhà nước và đơn vị sự nghiệp công lập, sáng ngày 26/02/2016, Trường Chính trị tỉnh Bình Dương đã tổ chức Hội nghị cán bộ, viên chức năm 2016.
Trường Chính trị tỉnh Bình Dương tổ chức buổi họp mặt đầu năm xuân Bính Thân 2016
Sáng ngày 14/02/2016 (nhằm ngày Mùng 07 tháng Giêng âm lịch), trong không khí vui tươi của những ngày đầu xuân mới, nhằm tạo điều kiện giao lưu, gặp gỡ cho tập thể gia đình cán bộ, viên chức, người lao động đang làm việc tại nhà trường trước khi quay trở lại làm việc. Đảng ủy Ban Giám hiệu, Ban Chấp hành Công đoàn Trường Chính trị tỉnh Bình Dương đã tổ chức buổi họp mặt đầu năm xuân Bính Thân 2016.